Vài nét về trường THPT Phú Tâm
Trường THPT Phú Tâm hiện nay: Thầy Trần Công Lý - Hiệu trưởng nhà trường - Bí thư chi bộ Thầy Lê Trọng Thái Bình - Phó hiệu trưởng - Phó Bí thư chi bộ Cùng 47 CNV - GV của trường ! TÊN GỌI QUA NHIỀU THỜI...
Tác giả bài viết: Cổng thông tin Huyện Châu Thành
Nguồn tin: chauthanh.soctrang.gov.vn
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Trường THPT Phú Tâm hiện nay: Thầy Trần Công Lý - Hiệu trưởng nhà trường - Bí thư chi bộ Thầy Lê Trọng Thái Bình - Phó hiệu trưởng - Phó Bí thư chi bộ Cùng 47 CNV - GV của trường ! TÊN GỌI QUA NHIỀU THỜI...